JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KATIBA NA SHERIA

TANGAZO LA MNADA
Wananchi wote mnatangaziwa kwamba, Serikali itauza Samani na Vifaa
chakavu vya Ofisi kwa njia ya mnada wa hadhara. Mnada huo utafanyika
siku ya Jumamosi tarehe 9/11/2024 katika Ofisi za Wizara ya Katiba na
Sheria zilizoko Chuo kikuu cha Dodoma (UDOM) kuanzia saa nne kamili

asubuhi

MASHARTI YA MNADA
1.Chombo/Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo;

2. Mnunuzi atalazimika kulipa papo hapo asilimia mia moja (100%) ya bei
ya kununulia, na

3. Kifaa kitakachokuwa kimeuzwa kitatakiwa kuondoshwa siku hiyo hiyo ya
mnada.



Serikali za Mitaa, Sauti ya Wananchi,
Jitokeze Kushiriki Uchaguzi




